Máy rửa chén loại có nắp đậy nhiệt độ cao CM-XXB15-1001JD Máy rửa chén thương mại bằng thép không gỉ
High Temp Hood Type Diswasher
giỏ máy rửa bát loại máy hút mùi thương mại
giá mở rộng
Cánh tay phun máy rửa bát thương mại
Dòng nước cao áp
máy rửa chén kiểu mui xe thương mại
Dễ dàng hoạt động
One-piece press molded sink
bồn rửa liền mạch
Ống sưởi ấm bằng thép không gỉ
Ống sưởi ấm bằng thép không gỉ
/Each
Add to Quote
Product Overview
SPECS
MÃ SP
CM-XXB15-1001JD
Kích thước
780*880*1435mm
Công suất
12KW
Cửa sổ xem
có
máy pha chế
Được xây dựng trong
Xem cửa sổ
Đúng
Công suất máy bơm
0,75KW
Điện áp
380V/50HZ
Công suất rửa
60 lần/ 1giơ
Dung tích bình chứa nước
23.3L
Nhiệt độ giặt chính
55-65℃
nhiệt độ rửa
85-95℃
Thời gian rửa
415mm
thời gian giặt
60s; 90s; 120s
Vật liệu máy rủa
inox
Kích thớc giá xếp
600*600*100mm