High Temp Hood Type Dishwasher CM-XXB15-1001JD Stainless Steel Commercial Dishwasher
High Temp Hood Type Diswasher
เครื่องดูดควันเชิงพาณิชย์ตะกร้าล้างจาน
Enlarged rack
แขนฉีดพ่นเครื่องล้างจานเชิงพาณิชย์
High-pressure water flow
เครื่องดูดควันเชิงพาณิชย์ประเภทเครื่องล้างจาน
ใช้งานง่าย
One-piece press molded sink
Seamless sink
Stainless steel heating tubes
ท่อความร้อนสแตนเลส
/Each
Add to Quote
Product Overview
SPECS
ไม่นางแบบ
CM-XXB15-1001JD
Equipment size(Wx Dx H)
780*880*1435มม
พลังทั้งหมด
12KW
การกู้คืนความร้อน
ไม่
เครื่องจ่าย
ในตัว
หน้าต่างการดู
ใช่
กำลังปั้มน้ำ
0.75KW
Voltage
380V/50Hz
ความจุในการซัก
60 racks/hour
Main wash water tank
23.3ลิตร
อุณหภูมิการซักหลัก
55-65℃
อุณหภูมิในการล้าง
85-95℃
ความสูงของทางเข้า
415mm
เวลาซัก
60s/90s/120s
วัสดุ
สแตนเลส
Rack size(Wx Dx H)
600*600*100mm